Dây Nhảy Quang SC/APC giá rẻ, uy tín, chất lượng tốt nhất

Dây Nhảy Quang SC/APC ➡ Mã hàng: DTT623456
Danh mục sản phẩm đang xemDanh mục: Bộ phát sóng Wifi
Thương hiệu Uy tín Thương hiệu: No Brand - Tình trạng: Còn hàng
Nhà cung cấp uy tín Nhà cung cấp: Tại lazada lazada.vn
Giá rẻ nhất thị trường GIÁ CHỈ:
0
Phương Thức Thanh Toán Uy tín, nổi bật Thanh toán khi nhận hàng (Hình thức COD)
Giao hàng siêu tốc toàn quốc Vận chuyển toàn quốc. Đối tác Ship hàng nhanh và uy tín VNPost, LazadaExpress, DHLGiaohangnhanh...
Hướng dẫn đặt hàng online trên Lazada 2018 Hướng dẫn đặt hàng trên Lazada
➤ Thông tin mô tả ngắn: Dây nhảy quang SC/APC- SC/APCTiếp xúc quang : SC/APC-SC/APCSuy hao chèn thấp (Insertion Loss)Đáp ứng tiêu chuẩn suy hao phản hồi (Return Loss)Đường kính dây 3.0mmChiều dài dây nhảy tùy chọn: 3 métLõi sợi quang (Core diameter): 9/125 um.Suy hao chèn (Insertion Loss):
Đọc chi tiết
(Daututre.Net là website giới thiệu sản phẩm - không trực tiếp bán hàng. Một số nhỏ mặt hàng đơn vị phân phối mới thay đổi giá nên chưa thể có ngay được giá chuẩn.Để Đặt Hàng trực tiếp với Nhà Cung Cấp Sản Phẩm xin vui lòng chọn NÚT BÊN TRÊN bạn sẽ được giảm % so với giá thị trường khi mua hàng Online hôm nay.

XEM GIÁ Dây Nhảy Quang SC/APC TRÊN TOP 8 WEBSITE BÁN HÀNG ONLINE UY TÍN HÀNG ĐẦU VIỆT NAM


TÌM KIẾM NƠI BÁN Dây Nhảy Quang SC/APC TRÊN CÁC TRANG TÌM KIẾM:

💥 Những điều cần chú ý trước khi mua Dây Nhảy Quang SC/APC

☞ Thông tin nơi bán

☞ Thông số kỹ thuật

SKU    

ZK3419490891

Xem chi tiết hơn

☞ Nơi nào bán với giá rẻ nhất? Rẻ hơn bao nhiêu?

Mặt hàng Dây Nhảy Quang SC/APC thương hiệu nổi tiếng No Brand được bán với giá rẻ nhất 0₫ . Hiện tại sản phẩm này bên ngoài thị trường đang đang được bán với giá cao 0₫ và giá của nhà cung cấp đưa ra rẻ hơn 0₫ vậy là bạn khi đặt hàng online bây giờ bạn sẽ được giảm % so với thời điểm chưa Sale Off. Hiện tại Sản phẩm này đang được phân phối bởi Một trong những gian hàng Online đảm bảo, uy tín, chất lượng, hàng chính hãng vận chuyển nhanh trên sàn giao dịch TMĐT lazada lazada.vn có hỗ trợ mua hàng Online và thanh toán tại nhà (COD). Bạn có thể hoàn toàn yên tâm đặt hàng trực tuyến.

☞ Mua ở đâu uy tín, chất lượng, chính hãng, an toàn, bảo hành tốt?

lazada lazada.vn là một trong những Website thương mại điện tử số 1 ở Việt Nam. Mục tiêu của lazada lazada.vn là cung cấp tất cả các sản phẩm mà người tiêu dùng Việt Nam cần. Hệ thống mua hàng trực tuyến đơn giản, thuận tiện, bảo mật thông tin khách hàng cao, an toàn khi giao dịch. lazada lazada.vn đã cam kết đăng thông tin, giá chính xác, có hàng trên hệ thống Giá.
Khi bạn mua Dây Nhảy Quang SC/APC tại lazada lazada.vn bạn sẽ được hưởng quyền lợi
→ Thanh toán an toàn, bảo mật, đáp ứng tiêu chuẩn Quốc tế.
→ Về Giá bạn đã được giảm % so với giá mua hàng trực tiếp.
→ Thanh toán khi nhận hàng - Hình thức COD (Giúp khách hàng hoàn toàn yên tâm khi mua hàng)
→ Không vừa ý bạn có thể đổi trả trong vòng 3-7 ngày (Cực Hot)
→ Sản phẩm được bảo hành dài hạn
→ Dịch vụ giao hàng riêng siêu tốc.
→ Đội ngũ hỗ trợ 24/7 tận tâm và chuyên nghiệp. ĐẶT HÀNG NGAY

☞ Clip quy trình đổi trả hàng

☞ Video Dây Nhảy Quang SC/APC

☞ Hình ảnh

Dây Nhảy Quang SC/APC
ĐẾN NƠI ĐẶT HÀNG
➤ Hợp tác & Liên hệ quảng cáo xin vui lòng gửi qua Email: hotrososanh@gmail.com

🎄Dây Nhảy Quang SC/APC🎄

🎁 Giá Khuyến Mại: 0đ
🎁 Thương hiệu: No Brand
🎁 Nhà phân phối sản phẩm lazada đưa ra giá sản phẩm là 0đ. Gian hàng được đánh giá uy tín ✓ chất lượng ✓ Giao hàng nhanh ✓ giá rẻ trên lazada✓ Nhà cung cấp đang giảm giá cực sốc tại lazada cam kết ✓ Chính hãng ✓ Ship toàn quốc ✓ Bạn có thể yên tâm Đặt Hàng online
🎁 Sku: MzQxOTQ5MDg5MQ==

🎁 Thông tin nổi bật:

Dây nhảy quang SC/APC- SC/APCTiếp xúc quang : SC/APC-SC/APCSuy hao chèn thấp (Insertion Loss)Đáp ứng tiêu chuẩn suy hao phản hồi (Return Loss)Đường kính dây 3.0mmChiều dài dây nhảy tùy chọn: 3 métLõi sợi quang (Core diameter): 9/125 um.Suy hao chèn (Insertion Loss): < 0,3dBNhiệt độ hoạt động: -40C -> +80CSố lần đấu nối : 1000 lầnLực kéo căng: >100NMọi chi tiết vui lòng liên hệ:Ms.Duyên – 0983516351

# #No Brand #lazada #ZimKen #Daututre.net

SẢN PHẨM KHÁC CÙNG CHUYÊN MỤC
Báo Giá Rẻ
Trang tổng hợp khuyến mại 24/7 Lazada