Converter Netlink HTB 3100 AB Single-mode 25 km loại 1 sợi quang tặng 02 đầu quang giá rẻ, uy tín, chất lượng tốt nhất

Converter Netlink HTB 3100 AB Single-mode 25 km loại 1 sợi quang tặng 02 đầu quang ➡ Mã hàng: DTT269675
Danh mục sản phẩm đang xemDanh mục: Switch
Thương hiệu Uy tín Thương hiệu: netlink - Tình trạng: Còn hàng
Nhà cung cấp uy tín Nhà cung cấp: Tin học Quang Huy Tại lazada lazada.vn
Giá rẻ nhất thị trường GIÁ CHỈ:
279.000 Giá gốc: 359.000

SALE OFF -22%

Tiết kiệm ngay: 80.000₫
Phương Thức Thanh Toán Uy tín, nổi bật Thanh toán khi nhận hàng (Hình thức COD)
Giao hàng siêu tốc toàn quốc Vận chuyển toàn quốc. Đối tác Ship hàng nhanh và uy tín VNPost, LazadaExpress, DHLGiaohangnhanh...
Hướng dẫn đặt hàng online trên Lazada 2018 Hướng dẫn đặt hàng trên Lazada
➤ Thông tin mô tả ngắn: Chi tiết kỹ thuật:ChuẩnIEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TXTín hiệu điệnT , T-, R , R, GNDTín hiệu quangTX, RXChế độ làm việcĐiểm tới điểm,hỗ trợ Full/Half duplexTốcđộtruyềndữliệuđiệnRJ45Thích ứng 10/100MbpsTốcđộtruyềndữliệuquang100 MbpsKhoảngcáchcápmạng(RJ45)100 MKhoảngcáchquang25KmLoại dây ...
Đọc chi tiết
(Daututre.Net là website giới thiệu sản phẩm - không trực tiếp bán hàng. Một số nhỏ mặt hàng đơn vị phân phối mới thay đổi giá nên chưa thể có ngay được giá chuẩn.Để Đặt Hàng trực tiếp với Nhà Cung Cấp Sản Phẩm xin vui lòng chọn NÚT BÊN TRÊN bạn sẽ được giảm -22% so với giá thị trường cũng đồng nghĩa là bạn sẽ Tiết Kiệm được 80.000₫ khi mua hàng Online hôm nay.

XEM GIÁ Converter Netlink HTB 3100 AB Single-mode 25 km loại 1 sợi quang tặng 02 đầu quang TRÊN TOP 8 WEBSITE BÁN HÀNG ONLINE UY TÍN HÀNG ĐẦU VIỆT NAM


TÌM KIẾM NƠI BÁN Converter Netlink HTB 3100 AB Single-mode 25 km loại 1 sợi quang tặng 02 đầu quang TRÊN CÁC TRANG TÌM KIẾM:

💥 Những điều cần chú ý trước khi mua Converter Netlink HTB 3100 AB Single-mode 25 km loại 1 sợi quang tặng 02 đầu quang

☞ Thông tin nơi bán

☞ Thông số kỹ thuật

SKU    

ZK433880830

Thương hiệu    

netlink

Dòng sản phẩm    

Converter Netlink HTB 3100 AB Single-mode 25 km loại 1 sợi quang

Loại bảo hành    

Bằng Tem bảo hành

Thời gian bảo hành    

3 tháng

Sản phẩm bao gồm    

1 x converter A+B, 2 x Nguồn 5v, 02 jack quang, HDSD

Xem chi tiết hơn

☞ Nơi nào bán với giá rẻ nhất? Rẻ hơn bao nhiêu?

Mặt hàng Converter Netlink HTB 3100 AB Single-mode 25 km loại 1 sợi quang tặng 02 đầu quang thương hiệu nổi tiếng netlink được bán với giá rẻ nhất 279.000₫ . Hiện tại sản phẩm này bên ngoài thị trường đang đang được bán với giá cao 359.000₫ và giá của nhà cung cấp đưa ra rẻ hơn 80.000₫ vậy là bạn khi đặt hàng online bây giờ bạn sẽ được giảm -22% so với thời điểm chưa Sale Off. Hiện tại Sản phẩm này đang được phân phối bởi Tin học Quang Huy Một trong những gian hàng Online đảm bảo, uy tín, chất lượng, hàng chính hãng vận chuyển nhanh trên sàn giao dịch TMĐT lazada lazada.vn có hỗ trợ mua hàng Online và thanh toán tại nhà (COD). Bạn có thể hoàn toàn yên tâm đặt hàng trực tuyến.

☞ Mua ở đâu uy tín, chất lượng, chính hãng, an toàn, bảo hành tốt?

lazada lazada.vn là một trong những Website thương mại điện tử số 1 ở Việt Nam. Mục tiêu của lazada lazada.vn là cung cấp tất cả các sản phẩm mà người tiêu dùng Việt Nam cần. Hệ thống mua hàng trực tuyến đơn giản, thuận tiện, bảo mật thông tin khách hàng cao, an toàn khi giao dịch. lazada lazada.vn đã cam kết đăng thông tin, giá chính xác, có hàng trên hệ thống Giá.
Khi bạn mua Converter Netlink HTB 3100 AB Single-mode 25 km loại 1 sợi quang tặng 02 đầu quang tại lazada lazada.vn bạn sẽ được hưởng quyền lợi
→ Thanh toán an toàn, bảo mật, đáp ứng tiêu chuẩn Quốc tế.
→ Về Giá bạn đã được giảm -22 % so với giá mua hàng trực tiếp.
→ Thanh toán khi nhận hàng - Hình thức COD (Giúp khách hàng hoàn toàn yên tâm khi mua hàng)
→ Không vừa ý bạn có thể đổi trả trong vòng 3-7 ngày (Cực Hot)
→ Sản phẩm được bảo hành dài hạn
→ Dịch vụ giao hàng riêng siêu tốc.
→ Đội ngũ hỗ trợ 24/7 tận tâm và chuyên nghiệp. ĐẶT HÀNG NGAY

☞ Khách hàng phản hồi & Đánh giá về sản phẩm như nào?

shop nói tặng 02 đầu quang nhận hàng không thấy có
nguyen Q. - August 30, 6883636

☞ Clip quy trình đổi trả hàng

☞ Video Converter Netlink HTB 3100 AB Single-mode 25 km loại 1 sợi quang tặng 02 đầu quang

☞ Hình ảnh

Converter Netlink HTB 3100 AB Single-mode 25 km loại 1 sợi quang tặng 02 đầu quang
ĐẾN NƠI ĐẶT HÀNG
➤ Hợp tác & Liên hệ quảng cáo xin vui lòng gửi qua Email: hotrososanh@gmail.com

🎄Converter Netlink HTB 3100 AB Single-mode 25 km loại 1 sợi quang tặng 02 đầu quang🎄

🎁 Giá Khuyến Mại: 279.000đ
🎁 Thương hiệu: netlink
🎁 Nhà phân phối sản phẩm Tin học Quang Huy lazada đưa ra giá sản phẩm là 279.000đ. Gian hàng Tin học Quang Huy được đánh giá uy tín ✓ chất lượng ✓ Giao hàng nhanh ✓ giá rẻ trên lazada✓ Nhà cung cấp Tin học Quang Huy đang giảm giá cực sốc tại lazada cam kết ✓ Chính hãng ✓ Ship toàn quốc ✓ Bạn có thể yên tâm Đặt Hàng online
🎁 Sku: NDMzODgwODMw

🎁 Thông tin nổi bật:

Chi tiết kỹ thuật:ChuẩnIEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TXTín hiệu điệnT+, T-, R+, R, GNDTín hiệu quangTX, RXChế độ làm việcĐiểm tới điểm,hỗ trợ Full/Half duplexTốcđộtruyềndữliệuđiệnRJ45Thích ứng 10/100MbpsTốcđộtruyềndữliệuquang100 MbpsKhoảngcáchcápmạng(RJ45)100 MKhoảngcáchquang25KmLoại dây cáp điệnUTP 5 hoặc 6Loại dây cáp quangSinglemodeBước sóng quang1310nm / 1550nmCổng kết nối điệnRJ45CổngkếtnốiquangSCỨng dụng bộ chuyển đổi Netlink HTB-3100Thi công hệ thống mạng LAN Thi công hệ thống…

#Tin học Quang Huy #netlink #lazada #ZimKen #Daututre.net

SẢN PHẨM KHÁC CÙNG CHUYÊN MỤC
Giảm -32% Đầu nối RJ45
8.847₫ 13.000₫ 2019-06-27 06:10:38
Shop bán: Vi Tính Quốc Duy
2 tháng trước

Đầu nối RJ45

0
0
Báo Giá Rẻ